Loader

น้อมบูชา"พระศรีคเณศวรในวันจตุรถี" ครับ

Started by PrinceNuii, August 29, 2014, 16:06:55

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

[HIGHLIGHT=#92CDDC]โอม วักกะตุณทายะ มหากายา....

สุริยา โกติ สมาปราภา....

นิรวิฆนัม คุรุเม เทวา....

สาระวะ การะเย ษุ สาระวะทา....
[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#FAC08F](ขอองค์พระศรีคเณศวรมหาเทพ ทรงประทานพระพรอันศักดิ์สิทธิ์แก่สาวกของพระองค์ให้การดำเนินชีวิตมีแต่ความสุข ความเจริญ ก้าวหน้า ประสบพบเจอแต่สิ่งดีๆและมีแต่ความสำเร็จในชีวิตในทุกเรื่องๆตลอดไปด้วยเถิด....)[/HIGHLIGHT]
Vakrtund Mahakaya Surya Koti Samaprabha |
Nirbhignam Kurumedaya Sarva Karyashu Sarvada

ชื่นชมในความศรัทธาของเจ้าของกระทู้นะครับ จัดได้เรียบง่าย แต่ดูมีพลังจริงๆ ^_^

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

[HIGHLIGHT=#FDEADA]ขอบคุณมากๆ...คราฟป๋ม[/HIGHLIGHT]
Vakrtund Mahakaya Surya Koti Samaprabha |
Nirbhignam Kurumedaya Sarva Karyashu Sarvada

ชื่นชมในความศรัทธา

ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ ที่นำภาพมาแบ่งปันให้ได้ชื่นชมกันครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

Quote from: อักษรชนนี on August 30, 2014, 15:38:38
ชื่นชมในความศรัทธา

ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ ที่นำภาพมาแบ่งปันให้ได้ชื่นชมกันครับ

[HIGHLIGHT=#5F497A]ขอบคุณมั๊กมาก...คราฟผม สำหรับคำชื่นชมและชื่นชอบในรูปภาพ มา ณ.ที่นี้ ด้วยคราฟฟฟ[/HIGHLIGHT]

Quote from: kanthapat on August 30, 2014, 13:42:48
สวยงามครับ
[HIGHLIGHT=#92CDDC]ขอบคุณจากใจคราฟผม[/HIGHLIGHT]