Loader

เเนะนำตัวครับ

Started by beachanddog, August 14, 2009, 00:20:20

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชื่อฟลุ๊คครับ เรียนศิลปากรครับ ตอนนี้จบเเล้วทำงานครับ ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับครับผม.... 
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

เด็กศิลปากรลูกพระคเณศมารวมตัวกันหน่อยนะครับ เเต่ใครไม่ใช่ก็มารวมตัวกันได้นะครับ

งั้นเด็กป.โทร่วมสถาบันขอแจมด้วยคนคร๊าบ อิอิอิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับครับ

ขอให้เป็นอีกแหล่งมิตรภาพ และครอบครัวที่อบอุ่นครับ

ยินดีต้อนรับครับ เคยคิดจะเรียนเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ไม่มีโอกาสได้เรียน เป็นมหาลัยในฝัน คิคิ

ใครอยากเป็นลูกพระคเณศก็ง่ายๆครับ (เเค่คิดก็เป็นเเล้ว)

ส่วนใครอยากเรียนก็ยินดีอย่างมากครับ ม.ศิลปากร ยินดีต้อนรับครับ อิอิ

ยินดีต้อบรับเด็กศิลปากรค่ะ

..............
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

มาต้อนรับด้วยคนครับผม

สวัสดีค่ะลูกพระพิฆเนศ
จบคณะอะไรค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักนักศึกษาศิลปากร
น้ำทำงานที่ศิลปากรค่ะ
โอมเจมาตากาลี