Loader

วันสำคัญทางศาสนาฮินดูในประเทศไทยมีวันอะไรบ้างครับ ..

Started by คริสตังไทย, August 24, 2010, 19:51:08

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ตามหัวข้ออ่ะครับ .. 
ข้าแต่พระเป็นเจ้า พระองค์ทรงเป็นพระเจ้าผู้เที่ยงแท้ หากปราศจากพระองค์แล้ว ข้าพเจ้าก็ไร้ค่า ..

ขอบพระคุณมากครับผม ..

ผมเคยเห็นในสารคดี ชาวฮินดูในอินเดียพอถึงเทศกาลสำคัญๆทางศาสนา จะร่วมมือร่วมใจการจัดงานอย่างมโหฬารเลยทีเดียวครับ 
ข้าแต่พระเป็นเจ้า พระองค์ทรงเป็นพระเจ้าผู้เที่ยงแท้ หากปราศจากพระองค์แล้ว ข้าพเจ้าก็ไร้ค่า ..