Loader

แนะนำตัวเองค่ะ

Started by amonwan, August 22, 2009, 17:10:38

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พอดีเพิ่งมาเจอ WEB นี้เหมือนกัน  ขอฝากตัวตัวนะคะ  อยากได้ความรู้ด้านฮินดูมากๆ   

ยินดีต้อนรับครับผม....
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับครับ

ต้องออกตัวก่อนซักนิดนึงนะครับว่าช่วงนี้ไม่มีเวลาแปลบทความใหม่ๆ ขึ้นเว็บซักเท่าไหร่ครับ

ยังไง ลองค้นหาความรู้ต่างๆ จากกระทู้เก่าๆ ดูนะครับ หวังว่าจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยครับ

ปล. ขอให้มีความสุขกับการใช้งานบอร์ดนะครับ