Loader

HaPpY BirThdaY Khun Webmaster

Started by nooneloveme, September 03, 2009, 08:42:37

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

- HappY BirthdaY to You -
มีความสุขมากๆๆ เน้อพี่ยีนส์
คิดสิ่งใดก็ขอให้สำเร็จทุกประการนะเจ้าคะ

.... (( ว่าแต่...วันเกิดกี่รอบแล้วน๊า ติ๊กต่อก ติ๊กต่อก ..))

มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ใจจ้า แต่แก่อ่ะ

Happy BrithDay tO U  ด้วยนะค่ะ  ขอให้คุนลุง..เย๊ย..คุนพี่มีความสุขมากมายเช่นกันค่ะ
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ขอบคุณครับ ถึงแก่แต่ก็น่ารักอยู่ดี

ปล. ยังไงซะก็ยังไม่ขึ้นเลขสามเหมือนพี่สวสติแหละว้า กั๊กๆๆๆ

ในโอกาสดีวันนี้ที่ถือเป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่กาลิทัส ผมขออัญเชิญคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย อันมี พระคเณศ เป็นอาทิ
โปรดจงประทานพรให้พี่มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกประการครับ

ให้สุขขี สุขสันต์ ในวันเกิด
พรประเสริฐ อันใด ในสถาน
อีกคุณพระ เทวดา ทั่ววิมาน
จงบันดาล เกษมสุข ทุกเวลา
.
.

WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบคุณครับน้องอักษร แต่ไม่รู้ว่าจะดีใจหรือเสียใจดี ใกล้เลขสามเข้ามาอีกปีแล้วครับ 555+

แม๋....
มีเหน็บแนมคนอื่นนะเนี่ย
ปีหน้าพี่ก้อขึ้นเลขสามแล้ว
คริคริ
ตามพี่สวสติไปติดๆๆ

Happy birthday นะค่ะ  พี่ยีนส์  ขอให้องค์เทพทุกพระองค์คุ้มครองและให้พรพี่ในวันเกิด  ให้พี่อยู่กับพวกเราไปอีกนานๆ  อยู่เป็นที่พึ่ง  เป็นฐานข้อมูลให้สำหรับคนที่ต้องการจะบูชาเทพตลอดไป  ให้หล่อยิ่งๆกว่าเดิม  เมียรักเมียหลง อิอิ  หรือหลงเมียหรือเปล่าก็ไม่รู้  หญิงอื่นจะอ่อย จะงัดร้อยเล่มเกวียนพันเล่มเกวียน ยังไงก็ไม่สน 55555555 ขำมาก  

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ..แต่เอ...ทำไมเกิดบ่อยจังวันไหนเกิดจริงคะ...   
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

ขอองค์เทพทั้งหลายจงปกปักรักษาพี่ยีนส์ ให้มีความสุข

อย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้ มีแต่ความเจริญนะคัฟ

สุขสันต์วันเกิดคับ

ขอให้มีความสุขมากๆ

พระผู้เป็นเจ้าคุ้มครองคับ
คุณความดี....มิได้ขึ้นอยู่กับสายตาใคร

เกิดขึ้นย่อมมีดับไปเป็นธรรมดาดั่งพุทธองค์ทรงตรัส

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

กิมขออวยพรวันเกิดย้อนหลังแล้วกันนะคะ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง   และมีความสุขมากๆ ค่ะ

(ฮ่าฮ่า ใกล้เลข 3 แล้วหรอเนี่ย!!!)

ขอให้บารมีองค์ท่านประทานพรแก่พี่ยีนต์ด้วยค่ะ

เอ้..ขออะไรไปบ้างละเนี่ย
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

สุขสันต์วันเกิดนะคะ
ผู้นำความสุขมาให้ผู้อื่น
ผู้นั้น ย่อมมีแต่ความสุขค่ะ
ขอให้ประสพแต่สิ่งทีดีๆตลอดไปค่ะ

จะช้าไปไนอะคราบ ถ้ามาบอกว่า happy birth day
ข้อคำพรใด ๆ ในสิ่งที่หวังไว้ประสบความสำเร็จนะคราบ
อายุเยอะเเล้วอย่าลิมดูเเลสุขภาพตังเองนะคราบ อิอิอิอิอ
[HIGHLIGHT=#ffffff]บ้านคนจะเเต่งหิ้งพระสวยยังไงก้อยังเป็นบ้านคน จะให้บ้านคนเป็นวัดคงเป็นไปไม่ได้[/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]จงอยู่ในความพอดี ไม่เยอะไป ไม่น้อยไป กลาง ๆ พอดี ๆ อะ เเล้วจะมีความสุขกะสิ่งที่ทำ[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณคร๊าบ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับสำหรับคำอวยพร

ปล.พี่กุหลาบ วันเกิดจริงๆ ในรอบหนึ่งปี มีวันเดียวครับ 3 ก.ย. 2523

ไม่บอกเวลาตกฟากนะ เด๋วมีคนเอาไปทำเสน่ห์ 555+

มาอวยพรด้วยคนค้าบบบบ อิๆๆ

ขอให้ รวย รวย รวย คิดหวังสิ่งใด(ในสิ่งดีๆ อิๆ) ขอให้สำเร็จ

สัมฤทธิ์ ทุกประการ เงินทองไหลมาเทมา

หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

สุขภาพร่างกายแข็ง  แรงดี ...เอ๊ย! แข็งแรงดี

ใครเห็นใครรัก ใครเห็นใครหลง

เอ...อย่างหลังไม่ให้ดีกว่าจะเก็บไว้เอง 555+

มีความสุขมากๆค้าบบบบ

อ้าว..เหรอน้องยีนส์...งั้นก็อายุน้อยกว่าพี่วันเดียวน่ะสืคะ..พี่เกิดวันที่ 2 ก.ย.อ่ะ... 
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

[HIGHLIGHT=#ffffff]ร่วมสุขสันต์วันเกิด  ขอทวยเทพประทานพร  [/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#ffffff]สุขสมปรารถนาทุกทิวาราตรี....[/HIGHLIGHT]

Happy Birthday ด้วยครับ   

เอ...อย่างหลังไม่ให้ดีกว่าจะเก็บไว้เอง 555+
-----------
เอ . . !!!
พี่คะ
ไม่กัวงานเข้าหรอค๊ะ
คริคริ

Quote from: nooneloveme on September 05, 2009, 10:15:01

-----------
เอ . . !!!
พี่คะ
ไม่กัวงานเข้าหรอค๊ะ
คริคริ

เง้อ....พี่หมายถึง รักใคร่ เอ็นดู
ตะหาก อิๆๆๆ

.. ก็ ว่า กั น ไ ป

มาช้าอีกแล้ว คิคิ ชอบมาทีหลังอ่ะ แบบไม่ขอเป็นคนแรก แต่ขอเป็นคนสุดท้ายของเธอ คิคิ

ขอให้สุขกระสัน ในวันเกิด อุ้ยไม่ใช่ สุขสันต์ในวันเกิดเด้อน้องเด้อ
    "ก็ขอให้ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆ ประการไปได้ด้วยดี คิดอะไรก็ขอให้สมความมุ่งปรารถปรารถนา "
          "๏ มีมโนสิทธิในทางที่ดีขาด มีวาจาสิทธิในทางที่ดีมั่น
          มีกายสิทธิให้มากด้วยพลัง ฝันฝ่าอุปสรรคและความฝันไปได้ด้วยดี ๏"

แต่ถ้ายังหายๆ ผลุบโผล่ จากพรจะกายเป็นแช่ง นะน้องเด้อ และจะไปเข้าฝันตามหลอกหลอนอยู่เรื่อยไปเว้ย ๕๕๕๕๕

Quote from: สฺวสฺติ on September 05, 2009, 12:45:49
มาช้าอีกแล้ว คิคิ ชอบมาทีหลังอ่ะ แบบไม่ขอเป็นคนแรก แต่ขอเป็นคนสุดท้ายของเธอ คิคิ

ขอให้สุขกระสัน ในวันเกิด อุ้ยไม่ใช่ สุขสันต์ในวันเกิดเด้อน้องเด้อ
    "ก็ขอให้ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆ ประการไปได้ด้วยดี คิดอะไรก็ขอให้สมความมุ่งปรารถปรารถนา "
          "๏ มีมโนสิทธิในทางที่ดีขาด มีวาจาสิทธิในทางที่ดีมั่น
          มีกายสิทธิให้มากด้วยพลัง ฝันฝ่าอุปสรรคและความฝันไปได้ด้วยดี ๏"

แต่ถ้ายังหายๆ ผลุบโผล่ จากพรจะกายเป็นแช่ง นะน้องเด้อ และจะไปเข้าฝันตามหลอกหลอนอยู่เรื่อยไปเว้ย ๕๕๕๕๕

บรรทัดสุดท้ายโหดว่ะ อ้ายพี่บร้า

ขอบคุณทุกคนด้วยนะครับ ที่มาอวยพรวันเกิดเมื่อ 3 กันยายน ที่ผ่านมาครับ