Loader

สุขสันต์วันเกิด พี่กุหลาบขาว (white rose) พี่สาวที่น่ารัก

Started by สฺวสฺติ, September 05, 2009, 12:51:57

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ก็มีการสุขสันต์วันเกิดน้องชายที่ของผม(ทำใจครับมีน้องแบบนี้ เจ้ากาลิทัส) กวนประสาทไปแล้วนั้น ก็จะลืมเสียมิได้ ซึ่ง วันสองวันที่ผ่านมาก็ประจวบเหมาะกับวันคล้ายวันเกิดของพี่สาวสุดสวยที่หน้ารักของผมเช่นกัน (white rose)

ก็ไม่มีอะไรมากเน้อครับ ก็ขอให้พี่สาวอยู่เป็นร่มโพธิ๋ร่มไทรของพี่ๆ น้องๆ ตลอดไปนะครับ มีพลานามัย ที่แข็งแรง ปราศจากโภคภัยทั้งปวงเด้อครับเด้อ....

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่กุหลาบ

ปล. เดือนเดียวกันแต่คนละรอบ

แต่แปลกนะครับ คนเกิดเดือนกันยาส่วนมาก จะน่ารัก ไม่รู้เป็นไง กั๊กกก 

Quote from: กาลิทัส on September 05, 2009, 13:44:47
   สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่กุหลาบ

ปล. เดือนเดียวกันแต่คนละรอบ

แต่แปลกนะครับ คนเกิดเดือนกันยาส่วนมาก จะน่ารัก ไม่รู้เป็นไง กั๊กกก 

พี่ว่า น่ารักเฉพาะพี่กุหลาบฯ ม้างพี่ว่า ส่วนแกมันน่ากระ Tuebbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb มากกว่า ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ คิคิ

ขอขอบคุณน้องชายที่น่ารักทั้งสองมากๆค่ะที่มาอวยพรว้นคล้ายวันเกิดให้
ขอให้น้องทั้งสองจงประสบแต่ความสุข คิดเงินได้เงิน คืดทองได้ทอง โรคภัย
ไข้เจ็บจงอย่ามาแผ้วพาน การงานขอให้ประสบความสำเร็จ สาวๆติดตรึม...

หล่อขึ้นๆๆทุกๆปี....

ขอบคุณค่ะ...

กุหลาบขาว
ตราปมีลมหายใจ  ย่อมมีเวลาสมาธิ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังพี่กุหลาบขาวเช่นเดียวกันค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆ ค่ะ  พบเจอแต่สิ่งดีๆ นะคะ

[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]