Loader

แนะนำตัว น้องใหม่ไฟแรงค่ะ

Started by Apple027, September 29, 2009, 17:56:27

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชื่อเปิ้ลค่ะ บ้านอยู่สะพานใหม่ ครอบครัวของเปิ้ลนับถือองค์เทพค่ะ ได้มาเจอบอร์ดนี้โดยบังเอิญในgoogle ดีใจมากค่ะที่ได้เจอเวปบอร์ดนี้  ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนเลยนะคะ

ยินดีต้อนรับสู่บ้าน HM ที่อบอุ่นและเต็มไปด้วยมิตรภาพครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีต้อนรับคับ คุณเปิ้ล
แวะมาบ่อย ๆ น่ะคับ

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณเปิ้ล
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะคะ ดีใจที่ได้มาอยู่บ้านหลังนี้ค่ะ

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ไฟแรง  สู่ครอบครัว HM  อันแสนอบอุ่นของพวกเรา(หรือป่าวหว่า) 555555

ยินดีต้อนรับนะคะ
โอมเจมาตากาลี

รู้สึกดีที่ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นในบ้านหลังนี้ค่ะ

สวัสดีครับ ผมก็น้องใหม่ไฟแรงเหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

Quote from: สฺวสฺติ on October 07, 2009, 14:01:11
สวัสดีครับ ผมก็น้องใหม่ไฟแรงเหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

สวัสดีค่ะ ท่านสมาชิกใหม่ ฮุ ฮุ  ท่านสวัสติ ญ เชื่อค่ะ ท่านไฟแรง แต่น้องใหม่เนี่ยะ ไม่แน่ใจ (แฮะ แฮะ) ขออนุญาตแซวท่านผู้รู้ค่ะ 555 ยินดีต้อนรับสู่ชุมชนคนรักฮินดูเจ้าค่ะ ญ. ก็น้องใหม่เหมือนกัน แต่ไฟมอดแล้น.....

ครับผมยินดีต้อนรับครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต