Loader

สมาชิคใหม่ รายงานตัวค่ะ

Started by ถุงแป้ง, October 17, 2009, 09:28:54

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ ครอบครัว HM
ชื่อถุงแป้งค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจและแรงศรัทธาที่มีต่อองค์เทพเทวาและเทวีด้วยนะคะ
เพิ่งมาเจอเว็บนี้ เป็นเว็บที่ดีมากเลยค่ะ ดีใจมากๆๆๆๆๆๆๆ ที่ได้รู้จักเว็บนี้
ยังไงมีอะไรก็แนะนำ เข้ามาพูดคุยกันนะคะ
[HIGHLIGHT=#c00000][HIGHLIGHT=#ffffff]โอม ศรี มหาลักษมี เจ นะมะฮา [/HIGHLIGHT]
[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับคุณถุงแป้ง

ว่าแต่เห็นโพสหลายกระทู้แล้วเพิ่งแนะนำตัว

ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งมิตรภาพที่ดี

และครอบครัวที่อบอุ่นครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก  และยินดีต้อนรับค่า

[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

^^ ลืมแนะนำตัวอ่ะคะ อิอิ
[HIGHLIGHT=#c00000][HIGHLIGHT=#ffffff]โอม ศรี มหาลักษมี เจ นะมะฮา [/HIGHLIGHT]

ใช่เมลล์คุณถุงแป้งใช่มั้ยคะ

ที่แอดไปหากิม  กิมรับแอดแล้วนะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ดั้ยรู้จักน้าคร้า

ครอบครัวเดียวกานคร้า

อิอิ

ใช่แล้วค่ะ คุณกิม
เผื่อมีเรื่องคุยกัน ^^

ยินดีที่ได้รู้จักค่า  (หายไป 2 วันไปลงWindow 7 มาคิดถึง HM มากมาย) ชื่อแนทนะคะ  มีอารัยคุยกันได้ค่ะ

พระแม่อวยพรค่ะ

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

สวัสดีค่ะ คุณถุงแป้ง ยินดีต้อนรับสู่ HM เจ้าค่ะ พี่ ญ ก็ใหม่เหมือนกัน ว่าแต่หนูกิมมี่หายไปไหนแล้วอ่ะ คุณแนทขรา....รูปสวยมากมาย ขออนุญาตเซฟอ่ะค่ะ คิดถึงทุกๆท่านจ้า

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ

คุณถุงแป้ง

ผมชื่อบอลคับ

สวัสดีค่ะคุณถุงแป้ง  ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
บ้านหลังนี้มีแต่มิตรภาพดีๆมอบให้กันค่ะ
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่อบอุ่นค่ะ ^^

สวัสดีครับ น้องถุงแป้ง ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาบ่อยนะครับ พี่ชื่อถุงปุ๋ยครับ อิอิ (ล้อเล่น) ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ยินดีต้อนรับครับผม.... 
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต