Loader

ฮาโหลคับ....ไม่น่าเชื่อ

Started by u_U, October 21, 2009, 10:42:27

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ไม่น่าเชื่อเลยนะคับว่าผมจะเจอเว็บwww.hindumeeting.comคือว่าเป็นเว็บที่ผมหามานานมาก
เนื้อหาเรื่องราวในนี้มันทำให้ผมรู้อะไรบางอย่างที่ผมไม่เคยรู้เลย   แต่ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮะ

I   Love   NaRaYaN

ยินดีต้อนรับครับผม

หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งความรู้เกี่ยวกับศาสนาและเทพเจ้าฮินดูครับ  อีกแหล่งมิตรภาพที่ดีนะครับ

เพื่อนๆ ในนี้น่ารักทุกคนครับ

ขอบคุณคับ   

แล้วผมก็หวังว่าจะเป็นเช่นนั้น

แต่ยังไงถ้ามีอะไรแนะนำบ้างก็ดีนะคับ    

เข้ามายินดีต้อนรับเพื่อนใหม่สู่ครอบครัว HM ด้วยคนครับ  
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  ชื่อแนทนะจ๊ะ  มีอารัยปรึกษาหารือกันได้จ้า  ยินดีต้อนรับ

สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ญ ก็ใหม่เหมือนกัน บ้านหลังนี้อบอุ่นมากมายนะ ระวังล่ะ ต้องหาน้ำแข็งมาลดความอุ่นกันทีเดียว  

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

ยังไม่ได้แนะนำตัวเลย

ผมบอลคับ

ยังไงก็อบอุ่นจิงๆ

ยินดีต้อนรับสู่ฮินดูมีทติ้งค่ะ  และยินดีที่ได้รู้จักด้วยค่ะ คุณบอล

เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้กันบ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

สวัสดีค่ะคุณบอล  ยินดีต้อนรับสู่บ้านฮินดูมืทติ้งค่ะ

แล๊นก้อยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน   
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ยินดีต้อนรับครับผม.... 
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับคร้าฟ ผ้ม

สวัสดีคะ  ยินดีที่ได้รู้รักค่ะ  เสือค่ะ  เเหมฮัลโหลค่ะ  ฮัลโหลเจ้าของกระทู้  ฮัลโหลพี่จิ้งจอกพันหน้า  พูดอะไรออกเเล้วบอกด้วย
เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้

ยินดีต้อนรับครับ
โอม ทัต ปูรูชยา วิดมาเฮ วักรา ทุนดายา ดีมาฮี ทะโน ทันติ ปราโชดายะ 

สวัดดีและยินดีต้อนรับครับผม
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับนะคะ ^^
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]   "เรา"สามารถเห็นอะไรได้ก้อด้วย"หัวใจ"ของ"เรา"เท่านั้น[/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]
[HIGHLIGHT=#d99694][HIGHLIGHT=#d7e3bc]สิ่งสำคัญ"เรา"ไม่สามารถเห็นได้ด้วย"ดวงตา[HIGHLIGHT=#d7e3bc]"  [/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT][/HIGHLIGHT]

ยินดีที่มารวมในครอบครัวของเรา หวังว่าคุณจะได้รับความอบอุ่น ในอ้อมกอด แห่งมิตรภาพแห่งเรา นะค่ะ !!!!

อย่าลืมแวะเวียนไปชมที่เพลงบูชา นะจ๊ะ

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักคัฟ
อ่อและก้อสวัสดีทุกคนด้วยนะคัฟ
ผมเพลงคัฟ
มีไรก้อช่วยแนะนำด้วยนะคัฟ