Loader

หริทาสมาทักทายครับ

Started by หริทาส, February 03, 2009, 19:06:07

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ชัยศรีราม

สวัสดีครับทุกท่าน
พอดีท่านเวปมาสเตอร์มาชักชวนให้มาที่บอร์ดครับ
เลยเพิ่งจะมา

สวัสดีนะครับทุกท่าน
ผมเองคงไม่ได้เล่นบ่อยๆ ยังไงก็ยินดีที่ได้พบทุกท่านอีกครั้งนะครับ

Quote from: หริทาส on February 03, 2009, 19:06:07
ชัยศรีราม

สวัสดีครับทุกท่าน
พอดีท่านเวปมาสเตอร์มาชักชวนให้มาที่บอร์ดครับ
เลยเพิ่งจะมา

สวัสดีนะครับทุกท่าน
ผมเองคงไม่ได้เล่นบ่อยๆ ยังไงก็ยินดีที่ได้พบทุกท่านอีกครั้งนะครับ

สวัสดีครับท่าน เห็น เว็บมาสเตอร์ท่านกล่าวชื่อเสียงท่าน ไว้เรื่องลือ ครับ ได้เห็นตัวจริงแล้วครับวันนี้ แล้วมาพบเจอกันบ่อยๆ นะครับ รอรับฟังความรู้ครับผม

อ่ะ คุนหริทาส ..  

สวัสดีอีกครั้งค่ะ

เพื่อนๆ เริ่มมารวมตัวกัน บรรยากาศเริ่มเหมือนบอร์ด hm เดิมอีกครั้งง ^^
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

ท่านหริทาส โอ้ย คิดถึง พ่อพราหมณ์หมีสุดหล่อ คนอะไรไม่รู้เท่มาก  

ในที่สุดท่านก็มาจนได้

สวัสดีครับท่าน หริทาส (พราหมณ์หมี) ดีใจครับที่ยังอยู่คู่บอร์ด hindumeeting นี้ต่อไป
แต่แวะมาบ่อยๆ ก็ดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เค้าคิดถึงกันทุกคนครับ

สวัสดีค่ะ

ยินดีทีได้รู้จักค่ะ :D

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ