Loader

เปลี่ยนชื่อที่ใช้ในห้องให้ผมทีคับ

Started by ศรีเคารีปุตรายะ, April 29, 2011, 15:43:09

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

เนื่องจากพี่ได้ปิดระบบ PM ไปแล้ว แล้วผมก็เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้ที่ผมโพสแจ้งปัญหาด้วย ยังไงพี่กาลิทัสช่วยเปลี่ยนชื่อที่ใช้ในห้องให้ผมทีคับ

จาก rama19920 เป็น ศรีเคารีปุตรายะ ให้ผมทีคับ ขอบพระคุณล่วงหน้าคับผม

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

แงๆๆๆ

อยากได้ชื่อใหม่

พี่ๆเว็บมาสเตอร์เปลี่ยนให้ผมที

ง่ะเปลี่ยนเอาเองก็ได้นิครับ
No [HIGHLIGHT=#ffffff]one [/HIGHLIGHT]is PERFECT

ถ้าเปลี่ยนได้ ผมคงไม่ขอร้องให้พี่เว็บมาสเตอร์เปลี่ยนให้หรอกคับ ระบบเขาล๊อกเอาไว้อ่ะ

ผมเปลี่ยนไม่ได้อ่ะ

ดำเนินการให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

ปล. ในการล็อคอินแต่ละครั้ง ท่านเจ้าของกระทู้ยังคงต้องใช้ชื่อเก่าในการล็อคอินเหมือนเดิมนะครับ
WELCOME TO HINDUMEETING

เรียน สมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่ของเว็บ HinduMeeting
ขอความกรุณาทุกท่านศึกษากฎ กติกา มารยาทของเว็บด้วยนะครับ

http://www.hindumeeting.com/forum/index.php?topic=1423.0

ขอบคุณมากคับพี่อักษรชนนี