Loader

เชิญร่วมพิธีไหว้ครูครอบครู โขน-ละคร ณ ศูนย์นาฏศิลปชลบุรี

Started by สยมภูวญาณ, June 01, 2010, 18:11:35

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

พิธีไหว้ครูโขนละคร ณ ศูนย์นาฏยศิลป์ชลบุรี จัดวันอาทิตย์ที่6 มิถุนายน 2553 ผู้ประกอบพิธีคือ ครูไพฑูรย์ เข้มแข็ง พิธีจะเริ่มตอน9.09 น.นะครับ งานนี้เพลงได้ลงไปด้วย พี่น้องชาวHM ที่สะดวกสามารถไปร่วมพิธีได้นะครับเพื่อเป็นสิริมงคล ซึ่งพิธีที่จัดขึ้นเป็นตามแบบฉบับพิธีหลวง สถานที่อยู่ใกล้ๆกับโลตัสนะครับ ใครสนใจติดต่อได้ครับ

อนุโมทนาด้วย ครับผม
จริงๆ อยากตามไปด้วยจัง คิดคิดคิดคิด

Quote from: จิ้งจอกพันหน้า on June 01, 2010, 20:10:45
อนุโมทนาด้วย ครับผม
จริงๆ อยากตามไปด้วยจัง คิดคิดคิดคิด

ก้อบอกแล้วว่าไปเช้าเย็นกลับก้อยังได้
ไม่เชื่อ
พิธีมีวันอาทิตย์
วันศุกร์ก้ออยู่ด้วยทั้งวัน
เฮ้ออออออออออออ

อนุโมทนา ครูบาอาจารย์ บรมครู ทุกๆพระองค์ ด้วยคนเจ้าค่ะ

ใกล้ แล้ว นินา เหลืออีก 2 วัน ใครอยู่ ชลบุรี มั่งเอ่ย
งานนี้ แนะนำจ้าเป็นงานที่ถูกที่ควร
ตามระเีบียบแบบแผน

อยากไปมากๆๆแต่ไม่รุว่าศูนย์นั่นอ่ามันอยู่ตงไหนของชลบุรี ใครรู้บอกด่วน

กำลังจะลงรูปให้ชมนะครับ
แต่ตอนนี้ยังขัดข้องบางประการครับ