Loader

สมาชิกเก่ามาแล้วครับ

Started by mahakali_2009, February 21, 2009, 00:46:02

Previous topic - Next topic

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

ผมหายไปนานเลยตั้งแต่บอร์ดเปลี่ยนอ่ะครับ ปีนี้โชคดีครับได้อัญเชิญพระแม่มาจากอินเดีย องค์ใหญ่มากเป็นทองเหลือง
ปีนี้ตั้งใจจะไปตั้งโต๊ะในงานนวราตรีครับ มีใครสนใจร่วมโต๊ะกับผมบ้างครับ ผมรออยู่นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ชื่อ เปิ้ล นะคะ
อยากเห็นรูป เทวรูปพระแม่จังค่ะ

^^

วันงานเจอกันนะคะ

แล้วจะแวะเวียนไปที่โต๊ะ
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

Quote from: mahakali_2009 on February 21, 2009, 00:46:02
ผมหายไปนานเลยตั้งแต่บอร์ดเปลี่ยนอ่ะครับ ปีนี้โชคดีครับได้อัญเชิญพระแม่มาจากอินเดีย องค์ใหญ่มากเป็นทองเหลือง
ปีนี้ตั้งใจจะไปตั้งโต๊ะในงานนวราตรีครับ มีใครสนใจร่วมโต๊ะกับผมบ้างครับ ผมรออยู่นะครับ

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ถ้าแวะไปเที่ยวที่โต๊ะเฉยๆ จะได้ไหมครับ และอยากชมรูปพระแม่ด้วยเช่นกันครับ อย่าลืมถ่ายมาให้ชมด้วยนะครับ  นมัสเต

ในที่สุดเพื่อนๆ จากที่เก่าก็ได้มารวมตัวกันใหม่ ถึงไม่ครบก็เกือบครบ ช่วยบอกต่อกันไปทุกคนนะครับ

ยินดีต้อนรับเหมือนเดิมครับ

แล้วพี่ยีนส์ยังอยู่มั๊ยอ่ะครับ

ฮั่นแน่.. ว่าแต่ผู้ได๋เนี่ย คุณ mahakali_2009

ถามหานายแวะเวียนซะด้วย กิกิ

ก้อเวียนไปเวียนมาแถวนี้แหละ

ลองทายเล่นๆๆสิ่ว่า...พี่ยีนส์อยู่ไหนเอ่ย

มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ