Loader

แนะนำตัวครับ

Started by namaha, July 31, 2009, 13:31:10

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

July 31, 2009, 13:31:10 Last Edit: August 01, 2009, 21:00:42 by namaha
สวัสดีครับทุกท่าน ผมนนท์นะครับ  ผมเพิ่งเข้ามาเจอเวปนี้นะครับ เป็นเวปที่ดีเวปนึงเลยครับ เเล้วคุยกันนะครับ

ยินดีต้อนรับครับท่าน เข้ามาบ่อยๆ นะครับ จะได้สนิทสนมกันมากขึ้นครับ

ยินดีคัฟผม เข้ามาศึกษาเวปนี้ได้นะคัฟ

ยินดีต้อนรับครับท่าน.......
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

มาแล้วยังดีกว่ามาช้า มาช้ายังดีก่าไม่มา ((มาทักทายช้าอย่าว่ากันนะครับ))

ขอให้คุณ นะมะฮา มีความสุขกับการใช้บอร์ดครับ

หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งแลกเปลี่ยนความรู้ที่ดี มิตรภาพที่อบอุ่นนะครับ 

ชื่อเหมือนหลานชายเลยค่ะ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านที่อบอุ่นค่ะ
โอมเจมาตากาลี

เหอ เหอ ชื่อเหมือนเพื่อน ญ เลยอ่ะ ยินดีที่รู้จักค่ะ

ยินดีที่รู้จักค่ะ
สุ จิ ปุ ลิ  ขาด สักข้อ ก็ไม่ครบการเป็นปราชญ์

ปราชญ์ที่ดีต้องเป็นผู้ฟังมากกว่า พูด พูดในสิ่งที่สมควรพูด

ผู้ที่ฉลาดแท้จริง ฟัง มากกว่าพูด เพราะถ้าเรารู้ไม่จริง หรือไม่หมดก็จงอย่าพูด

เพราะเมื่อเปิดปากออกมา เมื่อนั้นได้แสดงความโง่ออกมาโดยไม่รู้ตัว

คนเก่งจริง ต้องเรียนรู้เสมอว่า เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือตัวเรายังมีคนที่เก่งกว่า จงถ่อมตนเสมอ จงเป็นผู้ให้เสมอ

ยินดีต้อนรับสู่ ฮินดูมีทติ้ง และยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณนนท์

เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้กันบ่อยๆ นะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]