Loader

เล่าความฝัน รบกวนด้วยค่ะ

Started by sunshaip, October 02, 2009, 10:22:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ช่วงเช้าืมืดวันพฤหัสที่ผ่านมาฝันว่าได้ธง (ผ้า) สัญลักษณ์พระแม่กาลีอยู่ในมือ เห็นชัดเจนมากค่ะ (ได้อธิษฐานขอบางเรื่องกับท่านไว้)

ไม่ทราบหมายความว่าอะไรหรือคะ รบกวนด้วยค่ะ

ผมว่าน่าจะเป็นเหตุที่ดีนะครับ จากที่บอกว่าขออะไรแม่ไว้ และได้สัญลักษณ์แห่งพระแม่ในความฝัน อาจจะมายถึงว่าพระแม่ตอบรับตามคำขอแล้ว และคิดว่าคำขอคงจะสำเร็จลง แต่ถ้าเห็นชัดอย่างงี้แล้วก็แก้ในสิ่งที่ขอด้วยนะครับ อย่าลืม

ขอบคุณมากเลยค่ะ จะได้สบายใจ

คุณขออะไรแม่ไปคุณจะได้ตามที่ขอค่ะ
คุณโชคดีมากเลยนะคะที่แม่ตอบรับคำขอของคุณค่ะ
โอมเจมาตากาลี

ขอบคุณค่ะพี่น้ำ (ขออนุญาตเรียกพี่) ดีใจที่ท่านเมตตาเราค่ะ

พี่น้ำก็นับถือพระแม่กาลีเหมือนกันใช่ไหมคะ   ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้ำนะคะ ชื่อเก๋ค่า

รักเท่าชีวิตเลยค่ะ
มีอะรัยคุยกันได้นะคะ
ขอแม่คุ้มครองน้องเก๋ค่ะ

ได้เลยค่ะพี่น้ำ ดีใจที่ได้รู้จักพี่ค่ะ

October 05, 2009, 11:03:53 #7 Last Edit: October 05, 2009, 11:06:20 by พระแม่กาลีเหนือเกล้า
มีอะไรเข้ามาคุยกันได้เลยนะคะน้องเก๋
ที่นี้มีแต่ความรักความอบอุ่มมอบให้เสมอค่ะ
พี่มีรูปแม่สวยๆ(ส่วนใหญ่ก็ได้จากที่นี้จ๊ะ) เก๋อยากได้ไหม
งัยฝากเมลล์ให้พี่นะ
เดี๋ยวพี่ส่งให้

ได้เลยค่ะพี่น้ำ เห็นด้วยเลยค่ะว่าที่นี่อบอุ่นค่ะ

เมล์เก๋นะคะ suntaree9@hotmail.com ขอ msn พี่น้ำด้วยเด้อ