Loader

ใครทราบบ้าง อีกแล้วค่ะ อิอิ

Started by poppuri, September 21, 2010, 11:01:46

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

คลิปอันนี้มาจากเรื่องไรหรือคะอยากดูจัง แล้วมีชื่อไทยหรือเปล่าคะ ขอแบบพากย์ไทยนะ น่าดูมากเลยอ่ะค่ะ จะรอคำตอบนะคะ
โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

โอม เจ มาตา กี รักสุดหัวใจเลย พระแม่จะอยู่ในใจลูกเสมอ

ตราบใดที่ท้องฟ้ายังมีดวงจันทร์ ตราบนั้นนามพุ่มพวงจะไม่เลือนหาย

เรื่องนี้ผมมีครับ เป็นเรื่องเกี่ยวกับพระแม่ตริเนตรัม ครับ

เรื่องไรหรอคะ แล้วหาซื้อที่ไหนอ่ะคะ อยากดูจิงๆ