Loader

happy diwali 2011

Started by ramadas, October 21, 2011, 22:02:34

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ดิวาลิใกล้มาถึงแล้ว ได้โอกาสจัดเตรียมหิ้ง เปลี่ยนผ้าปูและผ้าทรงเสียใหม่ให้เอี่ยมอ่อง รอรับเงินทองที่จะไหลเข้ามา
ขอให้ทุกท่านจงร่ำรวยๆๆๆกันยิ่งๆขึ้นไปนะครับผม โอม ศรีลักษมี นมฮา

>

>

>

>

[HIGHLIGHT=#ffffff]ชนใดหวังข้ามอุปสรรค  พึงพำนักพิคเนศนาถา
สำเร็จสมดังจินดา พระองค์พาข้ามพิฆะจัญไร
[/HIGHLIGHT]

Happy Diwali เช่นกันนะคะ หิ้งสวยมากค่ะ