Loader

อยากได้รูปทวารบาลของศาสสถานทางฮินดู ครับ ใครพอมีบ้างครับ

Started by princess_kinne, February 25, 2011, 01:03:38

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

อยากได้รูปทวารบาล ของศาสนสถานทางฮินดูที่เป็นรูปผู้หญิงถือดาบอ่ะครับ พอจะมีบ้างไหมครับ

ครานั้นทรงเครื่องแล้ว            พระศรี
เสด็จไปเฝ้าวิษ                ณุไท้
บังคมพระจักรี                  กายยอม
วิษณุรับกอดไว้                กับทรวง

คงใช้ได้นะครับ^^
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

ขอบพระคุณมากครับ ที่ช่วยนำรูปสวยๆมาแบ่งปัน

ครานั้นทรงเครื่องแล้ว            พระศรี
เสด็จไปเฝ้าวิษ                ณุไท้
บังคมพระจักรี                  กายยอม
วิษณุรับกอดไว้                กับทรวง