Loader

ขอรูปพระสุรัสวดีหน่อยค่ะ

Started by พรศักติบารมี, May 06, 2010, 18:42:57

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ช่วยกันนะคะขอบคุณค่ะ
วิธีกำจัดม้าพยศของข้าคือครั้งแรกเอาแส้หวดมันหากมันยังไม่หมดพยศข้าก็จะเอาท่อนเหล็กทุบที่หัวมันและ   หากมันยังไม่ยอมจำนนข้าก็จักฆ่ามันเสียจะได้ไม่เปลืองหญ้าและน้ำ                  

มาลงให้ชมครับหวังว่าคงจะชอบนะครับ

เห็นแร้ว สะอื้น เรย เกราะ อัีนนี้ คริๆ

มีรูปมาฝากค่ะ  แต่ไม่ทราบว่าจะชอบรึป่าวค่ะ

เพิ่มรูปนี้ไปอีก 1 รูปนะครับ
มีองค์เดียวในโลกที่เครื่องทรงแบบนี้ (เพราะผมเอามาตกแต่งให้พระแม่เองยังแต่งไม่เสร็จครับ)