Loader

แต่งองค์พระแม่ทุรคาครับ รบกวนทุกท่านติชมได้ครับผม

Started by yimnarakdee, December 23, 2010, 15:46:36

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ผ้าหรูจังครับผม

สวยๆ

อลังการดี อิอิ
แม้นภูเขาจะสูงเสียดฟ้า ก็เตี้ยกว่าผืนหญ้าที่คลุมมัน

สวยมากครับ
[HIGHLIGHT=#ffff00]โอม ศักติ ปารา ศักติ[/HIGHLIGHT]

ผมคิดว่าอยากให้ของที่ดีที่สุดสำหรับพระองค์ครับ เลยจัดเต็ม ผ้าสีแดงที่เป็นฉลองพระองค์เนี่ยเป็นผ้าตัดเสื้อเลยครับผม

งามจ้า
Om Maha Mata Durga Devi
ขอพระแม่เจ้าผู้ทรงมหิทธานุภาพ พระแม่เจ้าผู้ทรงมีชัยเหนือกาลเวลา ประทานพรให้ลูกและเพื่อนมนุษย์ทุกคนบนโลกนี้ด้วยเถิด