Loader

พระแม่ภาครวม?

Started by Darin, December 15, 2011, 08:06:56

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

แปลกๆดีเนอะ

อย่าแปลกใจครับ สำหรับภาพของคุณ Tada จริงๆ แล้วท่านเป็นสมาชิก HM ท่านหนึ่งเหมือนกัน
และก่อนที่จะนำภาพมาแสดงทุกครั้ง ท่านจะกล่าวเสมอว่า เป็นภาพส่วนบุคคล และวาดตามจินตนาการส่วนตัวของท่านเองครับ
โดยไม่ได้อ้างอิงเทวปกรณ์ใดๆ ซึ่งบางภาพอาจดูแปลกตา ต่างไปจากเทวปกรณ์ ครับ

อ่อที่แท้เป็นอย่างนี้เอง เราเองก็แปลกใจ
เพราะไม่เคยเห็นที่ไหนมาก่อน
ตอนแรกเราก็คิดว่ามันเหมือนภาพตัดต่อนะ
แต่แล้วก็คิดว่าเขาจะตัดต่อภาพพระแม่ไปทำไมกัน
แต่สุดท้ายก็รู้แล้ว ขอบคุณที่บอกค่ะ