Loader

สวัสดีครับขอเข้าชุมชนคนรักฮินดู ครับ

Started by Hunt, April 29, 2009, 21:07:09

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมเพิ่งเจอเว็บที่ศึกษาทางด้านเทพต่างๆ ผมได้เจอเว็บนี้ซึ้งเป็บเว็บที่ให้ความรู้ที่ถูกต้อง มากเลยครับ
และผมก็ได้เข้ามาศึกษาอ่านได้สักพักจึงอยากที่จะเป็นสมาชิกให้เต็มที่ครับ   ผมชื่อ วุฒิ นะครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ขอบคุณพี่ๆไว้ด้วยเลยนะครับ

[HIGHLIGHT=#ffc000]oh น้องทรายได้เพื่อนอีกคนแว้ว  คูนแม๋ข่อร้องงงงงงงงงงง[/HIGHLIGHT]

[HIGHLIGHT=#ffff00]............... notthing[/HIGHLIGHT] [HIGHLIGHT=#92d050]...ศรัทธา  ไม่ศรัทธา  งมงาย   ไม่งมงาย  เชื่อ   ไม่เชื่อ เหมือนปาท่องโก๋[/HIGHLIGHT]

ยินดีต้อนรับครับคุณ Wut หวังว่าจะเป็นอีกแหล่งความรู้ครับ

Quote from: Wut on April 29, 2009, 21:07:09
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมเพิ่งเจอเว็บที่ศึกษาทางด้านเทพต่างๆ ผมได้เจอเว็บนี้ซึ้งเป็บเว็บที่ให้ความรู้ที่ถูกต้อง มากเลยครับ
และผมก็ได้เข้ามาศึกษาอ่านได้สักพักจึงอยากที่จะเป็นสมาชิกให้เต็มที่ครับ   ผมชื่อ วุฒิ นะครับขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ขอบคุณพี่ๆไว้ด้วยเลยนะครับ

สวัสดีครับ ยินดีเช่นกันครับ เรียกผมว่าน้องก็ได้นะครับ ผมอายุยังน้อยอยู่เลย ฝากเนื้อฝากตัวเช่นกันครับ อิอิ