Loader

รายงานตัวค่ะ

Started by floralsandy, May 20, 2009, 18:29:15

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะ ทุกๆ คน
เพิ่งเข้ามาวันแรกค่ะ
ยังต้องการความรู้ และรายละเอียดเกี่ยวกับ เทพ และฮินดู อีกมาก
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
... floralsandy ...

ยินดีต้อนรับครับ คุณ เอ่อ คุณ floralsandy (( ชื่อยาวแฮะ))

ผมนาย กาลิทัส เป็นเว็บมาสเตอร์สุดหล่อ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดนะครับ

ขอให้บอร์ดนี้เป็นอีกแหล่งความรู้ และเป็นอีกแหล่งแห่งมิตรภาพครับผม ((คารมซึ้ง))

ขอบคุณมากค่าาา ..
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณเว็บมาสเตอร์ สุดหล่อ   (จริงรึเปล่านี่) 555

... ถ้าเราอยากมีชื่อแบบฮินดูบ้าง
เราสามารถมีได้ไหมคะ
แล้วเราจะตั้งชื่อได้ยังไงคะ (^.^)

Quote from: กาลิทัส on May 21, 2009, 08:34:58
ยินดีต้อนรับครับ คุณ เอ่อ คุณ floralsandy (( ชื่อยาวแฮะ))

ผมนาย กาลิทัส เป็นเว็บมาสเตอร์สุดหล่อ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดนะครับ

ขอให้บอร์ดนี้เป็นอีกแหล่งความรู้ และเป็นอีกแหล่งแห่งมิตรภาพครับผม ((คารมซึ้ง))

สวัสดี คุณ floralsandy  เช่นกันครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ในบอร์ด ชุมชนคนรัก..ฮินดู ไม่ว่าเป็นเว็บมาสเตอร์ หรือท่านพี่ๆ น้องๆ สมาชิก ก็มิหล่อสู้ผมได้หรอกครับ คิคิ