Loader

ห่างหายจากเวปไปนานถึงนานมากๆไๆๆๆ

Started by jamessino, May 07, 2012, 19:50:47

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ขอแนะนำตัวอีกครั้งหลังจากห่างหายไปนานถึงนานมากๆๆๆ
ผม เจมส์ ครับ
ท่านใดรู้จักผมเขเามาทักทายกันด้วยนะครับ
เจมส์ซิโน 

ยินดีต้อนรับกลับสู่บ้านเก่าค่ะ

ดีครับ อยากทราบว่า ธงะเบตที่ใช้แขวนประดับ 2 ของรูป ทังกาธิเบต เป็นรูปอัฐมงคล 8 อย่างมีขายที่ไหนบ้างครับ ผมจะขึ้นผมอยู่ภาคใต้ครับ แนะนำด้วยครับ

ยินดีต้อนรับกลับบ้านค่ะ คุณ jamessino

คุณ amita คะ ธงมนตรา จะหายากหน่อยหน่ะค่ะ ต้องเป็นร้านที่เกี่ยวกับของทางธิเบต ในกรุงเทพมีอยู่ไม่แพร่หลายมากนัก ซึ่งตัวเองไม่ถนัดเรื่องนี้เท่าไหร่ แต่เป็นกำลังใจให้นะคะ
Om Shrim Maha Lakshmiyei Swaha

สวัสดีคุณ jamessino                        เห็นกันอยู่เสมอๆ ใน FaceBook

ยังไง Hindumeeting ยังต้อนรับอยู่เสมอนะ