Loader

บูชาวันดีปาวลี 2013 ที่บ้าน ชัชคเณศวีริศ

Started by chaty, November 03, 2013, 03:48:39

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Happy Deepavali 2013 ขอพระแม่ลักษมีและพระคเณศ อวยพรให้ทุกท่าน ร่ำรวย ประสบความสำเร็จ และได้รับแต่สิ่งอันเป็นมงคลทุกประการ น่ะครับ

โอม สวสิทธิปะรายักกะกายะ นมัช มหาเทพผู้ประทานอำนาจสูงสุดทั้งปวง

ขอบคุณครับ
โอม สวสิทธิปะรายักกะกายะ นมัช มหาเทพผู้ประทานอำนาจสูงสุดทั้งปวง

งามมากๆ เลยครับ
บ้านสุขใจ เทวาพิทักษ์ - สาทร11