Loader

นำหิ้งที่ห้องมาให้ดูคราฟ เด็กใหม่เพิ่งหัดจัดครับ

Started by juniorchild, November 25, 2014, 23:20:57

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

แนะนำด้วยนะคับ

ผมจัดตามมีตามเกิด มือใหม่

เพิ่งหัดผันผ้าครับ

สุดท้ายคับ

แนะนำผมด้วย

เรียบง่ายและดูสง่างามมากครับ อยากมีหิ้งแบบนี้จัง หุหุ

Jai Maa Adhi Shakti
                     जय माँ आधी शक्ति

งดงามมากครับ ขออนุญาติสอบถามครับ พวงมาลัยหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาเท่าไรครับ

สวย งาม สง่า มากคะ  อยากทราบผ้าที่ใช้นุ่งซื้อจากที่ไหนคะ หรือทำเอง อยากทำบ้าง ช่วยแนะนำด้วยคะ