Loader

1-3นี้ วัดเขาสมโภช

Started by Amrit_Phakti, April 30, 2009, 10:13:01

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

1-3นี้  ผมจะไปแสวงวิเวกที่วัดเขาสมโภช   ใครสนใจก็แอดมาคุยกันนะคับ ohm_sakthi_devotee@hotmail.com
   แล้วเป็นไงมั่งจะกลับมาเล่าให้ฟังนะ
[HIGHLIGHT=#000000]*****จยันตี มังคลา กาลี  ภัทรกาลี กปาลิณี*****  [/HIGHLIGHT]

ร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ครับ  

กลับมาเมื่อวันที่10ครับ  สรุปกะไป3วัน  ล่วงไปซะ9วัน9คืน   เฮ้อออออ  ดำกลับมาเลย  เด๋วรอรูปจากเพื่อนสหายธรรมมิกก่อนนะครับ  จะเอามาลงให้ดูกัน  ผมไปที่นั่น  ได้พบกับพ่อปู่นาคา  ย่านาคี  เดี๋ยวไว้เอามาเล่าให้ฟัง พร้อมกิจกรรมสุดอิ่มบุญ  และรูปมาให้ชมกันนะครับ
[HIGHLIGHT=#000000]*****จยันตี มังคลา กาลี  ภัทรกาลี กปาลิณี*****  [/HIGHLIGHT]

รอดูจ้า
มือไม่พาย.. เอาเท้าราน้ำ

รอชมครับท่านเคน

ประสบการณ์การนั่งสมาธิ มีมากมายหลากหลาย ต้องปฏิบัติเองถึงจะรู้
ร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ  อยากไปเหมือนกันคะ  ไม่ทราบว่าช่วงที่ไปคนเยอะรึเปล่าคะ  แล้วจะรอดูรูปนะคะ

เอารูปลงที่เว็บคลับแล้วนะครับ  ยังไงแวะไปดูได้

คุณเคนนนน

ช่วงปีใหม่นี้ว่าจะไปแสวงวิเวกเหมือนกันคร่า

ไม่ทราบว่าสามารถเอาเต๊นไปกางเองได้ไหมคะ

อนุโมทนาด้วยนะคะ สาธุ.............

อุ้ยๆๆ ที่เดียวกันกับที่พี่ที่ทำงานเพิ่งกลับมาเลยค่ะ สถานที่สวยงาม ดูศักดิ์สิทธิ์มากมาย สาธุ อนุโมทนาบุญ ด้วยคนค่า

ตอนนี้ความคิดเริ่มหันเหแล้วค่ะ

กำลังคิดว่าจะไปวัด หรือ ไปเที่ยวดี แหะๆๆๆ

อนุโมทนาบุญ ครับ ขอให้สำเร็จ ทุกสิ่ง

อนุโมทนาบุญ ด้วยคนนะครับ

Quote from: Amrit_Phakti on April 30, 2009, 10:13:01
1-3นี้  ผมจะไปแสวงวิเวกที่วัดเขาสมโภช   ใครสนใจก็แอดมาคุยกันนะคับ ohm_sakthi_devotee@hotmail.com
   แล้วเป็นไงมั่งจะกลับมาเล่าให้ฟังนะ

คุณพี่ขาสาธุคะ  ใจจริงน้องเสืออยากไปด้วยม๊ากมาก  เกรงว่าเพื่อนคุณพี่เคนนี่เจอน้องเสือ 

อาจจะ............ด้วยความสวย  ความน่ารักของน้องเสือเเล้ว  จะก่อให้เกิดปัญหา 

ความไม่สงบน่ะซิค่ะ

นี่ล่ะคะความสวยเป็นอุปสรรค  โอ๊ย  อยากขี้เหร่  อยากขี้เหล่  จะได้ไปกะเค้าด้วย

พี่เคนนี่ขา  วัดนี้หรือเปล่าค่ะ  ที่พี่กับเพื่อนๆร่วมทำบายศรีนะคะ

เสียหายไม่ว่า  แต่เสียหน้าไม่ได้