Loader

มาใหม่ค่ะ

Started by manatjung_Ja, September 13, 2009, 23:57:45

Previous topic - Next topic

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

สวัสดีค่ะทุกคนมาฝากเนื้อฝากตัวสาวกพระแม่ลักษมีค่ะ

ยินดีต้อนรับครับ  

ยินดีต้อนรับด้วยคน    มีอารัยก้อมาแบ่งปันความคิดเหนกันได้นะค่ะ
ความดีไม่ต้องทำให้ใครเห็น
ไม่ต้องบอกประกาศให้ใครรู้
นั่นสิน๊ะคือความดีที่แท้จริง

ยินดีต้อนรับเช่นกันจ้า

หวังว่าจะได้รับความรู้และที่นี่จะเป็นบ้านที่อบอุ่นนะคะ
[HIGHLIGHT=#92d050]เมตตามหานิยม อยู่ที่...คุณธรรม[/HIGHLIGHT]

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
มีอะไรก็เข้ามาแลกเปลี่ยนกันนะ

โอมเจมาตากาลี
โอมเจมาตากาลี

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
มนุษย์ทุกคนเกิดมาล้วนมีกรรม...การกระทำเป็นเครื่องกำหนดชะตาชีวิต

ยินดีต้อนรับค่ะ เราก็มาใหม่เหมือนกันค่ะ อิอิอิ

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ ฝากเนื้อฝากตัวไว้กับพี่ๆ น้องๆ แต่ฝากหัวใจไว้กับผมก็ได้นะครับ คิคิ ล้อเล่นครับ เข้ามาแลกเปลี่ยนความรู้บ่อยๆ นะครับ  

ยินดีต้อนรับค่ะ ...แม่หมูอิง

ดีค่ะ มาใหม่เหมือนกัน มาเป็นเพื่อนกันนะคะ